Tỷ giá hôm nay

1/24/2018 5:39:42 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR17913.6618021.7918182.55
CADCANADIAN DOLLAR17942.3318105.2818340
CHFSWISS FRANCE23282.0723446.1923750.15
DKKDANISH KRONE03680.013795.43
EUREURO27604.1727687.2327934.2
GBPBRITISH POUND31350.4931571.4931853.11
HKDHONGKONG DOLLAR2863.082883.262926.49
INRINDIAN RUPEE0355.26369.2
JPYJAPANESE YEN201.59203.63205.45
KRWSOUTH KOREAN WON19.5520.5821.87
KWDKUWAITI DINAR075465.3378427.85
MYRMALAYSIAN RINGGIT05741.635816.07
NOKNORWEGIAN KRONER02841.642930.76
RUBRUSSIAN RUBLE0401.91447.85
SARSAUDI RIAL06041.096278.24
SEKSWEDISH KRONA02792.822863.18
SGDSINGAPORE DOLLAR17004.5217124.3917311.73
THBTHAI BAHT699.4699.4728.59
USDUS DOLLAR226752267522745
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank