Tỷ giá hôm nay

4/23/2019 9:36:40 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16354.4816453.216632.89
CADCANADIAN DOLLAR17136.0417291.6617480.5
CHFSWISS FRANCE22551.0822710.0523004.03
DKKDANISH KRONE03443.63551.54
EUREURO25911.6825989.6526638.84
GBPBRITISH POUND29789.6129999.6130266.63
HKDHONGKONG DOLLAR2916.742937.32981.28
INRINDIAN RUPEE0332.31345.35
JPYJAPANESE YEN200.83202.86208.74
KRWSOUTH KOREAN WON18.7419.7320.97
KWDKUWAITI DINAR076179.8879168.94
MYRMALAYSIAN RINGGIT05583.785656.06
NOKNORWEGIAN KRONER02688.232772.49
RUBRUSSIAN RUBLE0363.09404.59
SARSAUDI RIAL06175.656417.96
SEKSWEDISH KRONA02461.392523.36
SGDSINGAPORE DOLLAR16904.7617023.9317209.84
THBTHAI BAHT713.61713.61743.38
USDUS DOLLAR231652316523265
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank