Tỷ giá hôm nay

10/23/2019 5:50:06 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15721.7915816.6916085.65
CADCANADIAN DOLLAR17438.1117596.4817895.71
CHFSWISS FRANCE23167.2323330.5423727.28
DKKDANISH KRONE03411.853518.79
EUREURO25662.8225740.0426513.09
GBPBRITISH POUND29753.8329963.5830230.29
HKDHONGKONG DOLLAR2916.632937.192981.17
INRINDIAN RUPEE0326.5339.31
JPYJAPANESE YEN206.38208.46214.51
KRWSOUTH KOREAN WON18.3519.3220.86
KWDKUWAITI DINAR076398.3679396.02
MYRMALAYSIAN RINGGIT05517.935589.36
NOKNORWEGIAN KRONER02502.12580.53
RUBRUSSIAN RUBLE0363.13404.63
SARSAUDI RIAL06171.846414
SEKSWEDISH KRONA02378.382438.25
SGDSINGAPORE DOLLAR16847.7816966.5517151.85
THBTHAI BAHT751.25751.25782.58
USDUS DOLLAR231452314523265
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank