Tỷ giá hôm nay

6/19/2019 7:43:25 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15723.7415818.6516087.57
CADCANADIAN DOLLAR17099.2717254.5617547.9
CHFSWISS FRANCE23080.9623243.6723544.46
DKKDANISH KRONE03457.73566.06
EUREURO25862.5125940.3326618.2
GBPBRITISH POUND28917.8129121.6629380.75
HKDHONGKONG DOLLAR2935.732956.423000.67
INRINDIAN RUPEE0333.46346.54
JPYJAPANESE YEN211.16213.29218.67
KRWSOUTH KOREAN WON17.9618.9120.51
KWDKUWAITI DINAR076582.679587.13
MYRMALAYSIAN RINGGIT05544.355616.09
NOKNORWEGIAN KRONER02631.862714.35
RUBRUSSIAN RUBLE0362.56404
SARSAUDI RIAL06205.926449.4
SEKSWEDISH KRONA02432.982494.22
SGDSINGAPORE DOLLAR16816.216934.7417119.61
THBTHAI BAHT729.51729.51759.93
USDUS DOLLAR232702327023390
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank