Tỷ giá hôm nay

6/18/2018 11:32:14 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16787.3216888.6517073.33
CADCANADIAN DOLLAR17062.5617217.5217405.8
CHFSWISS FRANCE22586.0922745.3123040.08
DKKDANISH KRONE03496.543606.19
EUREURO26252.2326331.2226565.98
GBPBRITISH POUND29940.8630151.9230420.74
HKDHONGKONG DOLLAR2867.032887.242930.51
INRINDIAN RUPEE0334.65347.78
JPYJAPANESE YEN203.08205.13208.41
KRWSOUTH KOREAN WON19.0620.0621.32
KWDKUWAITI DINAR075387.1378346.22
MYRMALAYSIAN RINGGIT05676.655750.22
NOKNORWEGIAN KRONER02755.12841.5
RUBRUSSIAN RUBLE0361.13402.41
SARSAUDI RIAL06073.036311.4
SEKSWEDISH KRONA02561.062625.58
SGDSINGAPORE DOLLAR16675.9316793.4816977.13
THBTHAI BAHT683.55683.55712.07
USDUS DOLLAR227952279522865
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank