Tỷ giá hôm nay

12/18/2018 11:47:06 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16568.0616668.0716850.03
CADCANADIAN DOLLAR17136.4117292.0417480.81
CHFSWISS FRANCE23180.6123344.0223646.11
DKKDANISH KRONE03490.633600.03
EUREURO26266.0226345.0626738.29
GBPBRITISH POUND29086.8629291.929552.51
HKDHONGKONG DOLLAR29422962.743007.09
INRINDIAN RUPEE0324.98337.73
JPYJAPANESE YEN200.7202.73207.79
KRWSOUTH KOREAN WON19.0220.0221.28
KWDKUWAITI DINAR076591.3979596.27
MYRMALAYSIAN RINGGIT05548.475620.27
NOKNORWEGIAN KRONER02657.172740.45
RUBRUSSIAN RUBLE0349.51389.45
SARSAUDI RIAL06204.266447.67
SEKSWEDISH KRONA02543.922607.95
SGDSINGAPORE DOLLAR16789.3116907.6617092.24
THBTHAI BAHT697.95697.95727.06
USDUS DOLLAR232702327023360
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank