Tỷ giá hôm nay

8/24/2019 3:55:28 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15444.0115537.2315801.44
CADCANADIAN DOLLAR17131.7217287.3117581.29
CHFSWISS FRANCE23185.7523349.1923746.25
DKKDANISH KRONE03392.673499.02
EUREURO25464.0525540.6726307.74
GBPBRITISH POUND27985.9728183.2528434.13
HKDHONGKONG DOLLAR2916.412936.972980.95
INRINDIAN RUPEE0322.83335.5
JPYJAPANESE YEN210.36212.48218.65
KRWSOUTH KOREAN WON17.5118.4319.98
KWDKUWAITI DINAR076105.679091.79
MYRMALAYSIAN RINGGIT05504.225575.48
NOKNORWEGIAN KRONER02544.412624.17
RUBRUSSIAN RUBLE0352.9393.24
SARSAUDI RIAL06171.166413.3
SEKSWEDISH KRONA02366.642426.22
SGDSINGAPORE DOLLAR16524.6716641.1616822.9
THBTHAI BAHT739.12739.12769.95
USDUS DOLLAR231402314023260
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank