Tỷ giá hôm nay

2/20/2019 9:32:10 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16449.4216548.7116729.44
CADCANADIAN DOLLAR17337.917495.3617686.43
CHFSWISS FRANCE22876.623037.8723336.1
DKKDANISH KRONE03476.833585.81
EUREURO26143.6326222.326877.32
GBPBRITISH POUND29983.6530195.0230463.8
HKDHONGKONG DOLLAR2913.552934.092978.02
INRINDIAN RUPEE0324.55337.28
JPYJAPANESE YEN202.54204.59210.95
KRWSOUTH KOREAN WON19.2620.2721.12
KWDKUWAITI DINAR076230.9479222.05
MYRMALAYSIAN RINGGIT05670.775744.18
NOKNORWEGIAN KRONER02667.552751.16
RUBRUSSIAN RUBLE0351.81392.02
SARSAUDI RIAL06171.826413.99
SEKSWEDISH KRONA02463.742525.77
SGDSINGAPORE DOLLAR16958.8517078.417264.92
THBTHAI BAHT731.27731.27761.78
USDUS DOLLAR231502315023250
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank